Wednesday, January 6, 2010

sya na nga kaya~

Bakit puso ko'y biglang kumaba
noong una pang nakita sya
hindi mapakali, hindi makahinga
sya na ba? sya na nga kaya?

Malayo man sya sakin ngayon
darating din ang tamang panahon
mundo para sa aming dalawa
sya na nga, sana sya na nga

Bakit ba ganito ang lukso ng puso
ano na nga kaya ito
kabang nakakalito
puso ay pakinggan, sya ang nilalaman
sya na nga kaya? sana sya na nga

Saan dagat man ako mapunta
kung bakit ikaw ang nakikita
kapit sa damdamin, gustong isigaw
na ang hanap ng puso ko'y ikaw

Bakit ba ganito ang lukso ng puso
ano na nga kaya ito
kabang nakakalito
puso'y pakinggan, sya ang nilalaman
sya na nga kaya? sana sya na nga





ove this song very much!!!

No comments:

Post a Comment